Kwa MUJIBU wa sheria ya ardhi na sheria ya uwekezaji, pamoja na kuwa watu ambao sio watanzania hawaruhusiwi KUMILIKI ardhi ya Tanzania, lakini sheria hizo zimeweka mianya ambapo wageni wanaweza kutumia ardhi ya Tanzania. Wageni wanaweza kupewa ardhi kupitia kituo cha uwekezaji kwaajili ya shughuli za kibiashara tu, wageni wanaweza kuingia MIKATABA ya kutumia ardhi ya Tanzania ambayo inamilikiwa na raia wa tanzania, mwisho wageni wanaweza kufungua kampuni Tanzania yenye asilimia 51% ya wanahisa ambao ni watanzania hivyo kampuni hiyo kuwa kampuni ya kitanzania yenye haki ya KUMILIKI ardhi.
#sherianatehama
#sheria
⚖️ Tatizo Lako la Kisheria Linahitaji Majibu Sahihi?
Elimu ya sheria inayotolewa kwenye makala hii ni ya jumla. Ikiwa unahitaji ufafanuzi kuhusu hali yako binafsi, unaweza kuongea moja kwa moja na Mwanasheria na kupata ushauri unaoendana na mazingira yako.
✅ Utakachopata
✔️ Uchambuzi wa suala lako la kisheria
✔️ Majibu ya maswali yako moja kwa moja
✔️ Mwongozo wa hatua za kuchukua
✔️ Ushauri wa kitaalamu unaozingatia mazingira yako
✔️ Usiri wa kitaalamu katika mawasiliano yote
📚 Maeneo Tunayotoa Ushauri
Ardhi • Mirathi • Ndoa na Talaka • Ajira • Mikataba • Madeni • Biashara • Mashauri ya Madai • Mashauri ya Jinai na masuala mengine ya kisheria.
💰 Ada ya Ushauri: TSh 30,000 Tu
📲 Fanya Malipo Kupitia Mojawapo ya Njia Zifuatazo
✅ Airtel Money LIPA: 13970429
✅ Yas/Tigo LIPA: 18401500
✅ M-Pesa Wakala: 826910
✅ Selcom Lipa: 61122934
✅ CRDB Lipa TANQR: 11692089
Jina la Mpokeaji:
Johnson Yesaya Mgelwa
📩 Baada ya Kufanya Malipo
Tuma ujumbe mfupi wa kuthibitisha malipo yako kupitia WhatsApp au SMS. Utapigiwa simu ndani ya dakika 10 kwa ushauri wa kisheria.
💬 TUMA UTHIBITISHO WA MALIPO+255 628 729 934

0 Maoni
WEKA MAONI YAKO HAPA.
TAFADHALI USITUMIE LUGHA YA MATUSI AU KUUDHI KWANI NI KOSA KISHERIA.
KARIBU SANA NA ASANTEE.. 🇹🇿